Lịch thi đấu tháng 09

Lịch thi đầu ngày 04 / 09 của 7m, Tình hình là mình mày mò được cái này cũng khá hay, nó phục vụ khá tốt cho những bạn nào đang xây dựng site vệ tinh liên quan đến bóng đá. Tuy nhiên lịch này cũng chỉ theo ngày thôi chứ không có cả tuần.

Ngày04 tháng 09 năm 2014 (Thứ năm)
RUS D2C
04/09 17:00
Lokomotiv LiskiArsenal Tula II
RUS D2C
04/09 17:00
Metallurg VyksaVybor Kurbatovo
RUS D2C
04/09 17:00
Vityaz PodolskSpartak Tambov
RUS D2C
04/09 17:00
Zenit PenzaChertanovo Moscow
RUS D2C
04/09 17:00
Dinamo BrianskFK Podolie
RUS D2C
04/09 17:00
FK KalugaAvangard Kursk
RUS D2C
04/09 17:00
Fakel VoronezhFK Oryol
RUS D2C
04/09 17:00
FK Zvezda RyazanMetallurg Lipetsk
INTERF
04/09 18:30
Trung QuốcKuwait
RUS D2
04/09 19:00
Luch Energiya VladivostokFK Anzhi
RUS D2
04/09 19:00
FC Tom TomskFK Ruan Tosno
RUS D2
04/09 19:00
Gazovik OrenburgSakhalin Yuzhno Sakhalinsk
RUS D2
04/09 19:00
Sokol SaratovFK Tyumen
RUS D2
04/09 19:00
Yenisey KrasnoyarskVolga Nizhny Novgorod
RUS D2
04/09 19:00
SKA EnergiyaShinnik Yaroslavl
RUS D2
04/09 19:00
Khimik DzerzhinskSibir
RUS D2
04/09 19:00
PetrotrestVolgar-Gazprom Astrachan
RUS D2
04/09 19:00
Krylya Sovetov SamaraBaltika
RUS D2W
04/09 19:00
DomodedovoSolaris
RUS D2W
04/09 19:00
SaturnVolga Tver
RUS D2W
04/09 19:00
FK KhimkiFK Kolomna
RUS D2W
04/09 19:00
Spartak Moscow IIStrogino Moscow
RUS D2W
04/09 19:00
Spartak KostromaTekstilshchik Ivanovo
RUS D2W
04/09 19:00
Torpedo VladimirFC Pskov 747
RUS D2W
04/09 19:00
Zenit-2 St.PetersburgDolgiye Prudy
RUS D2W
04/09 19:00
Znamya TrudaDnepr Smolensk
UZB D1
04/09 19:00
Uz Dong Joo AndijonXorazm Urganch
UZB D1
04/09 19:00
Obod TashkentSherdor Samarqand
UZB D1
04/09 19:00
Istiqlol TashkentZaamin
UZB D1
04/09 19:00
Pakhtakor IIDinamo Gallakor
UZB D1
04/09 19:00
Kuruvchi Kokand QoqonAlanga Koson
UZB D1
04/09 19:00
OktepaShurtan Guzor
UZB D1
04/09 19:00
NBU OsiyoMashal II
UZB D1
04/09 19:00
Hotira NamanganAral Nukus
BUL D1
04/09 20:00
Lokomotiv SofiaBeroe
BUL D1
04/09 20:00
Ludogorets RazgradSlavia Sofia
BUL D1
04/09 20:00
CSKA SofiaBotev Plovdiv
IRN PR
04/09 20:00
Gostaresh FoladNaft Tehran
ZIM D1
04/09 20:00
Shabanie MineHwange Colliery
ZIM D1
04/09 20:00
Bantu RoversCaps United FC
ZIM D1
04/09 20:00
Triangle FCFC Platinum
MOL D2
04/09 20:00
Dacia-Buiucani BFC Edinet
MOL D2
04/09 20:00
CF GagauziyaFC Sheriff B
MOL D2
04/09 20:00
Real SuccesFC Sfintul Gheorghe
MOL D2
04/09 20:00
CF Intersport AromaVictoria Bardar
MOL D2
04/09 20:00
CS PetrocubSperanta Nisporeni
MOL D2
04/09 20:00
Zimbru Chisinau BBudai
INTERF
04/09 21:00
Slovenia(U19)Ba Lan(U19)
INTERF
04/09 21:00
NamibiaGhana
INTERF
04/09 21:00
UzbekistanJordan
SCOHL
04/09 21:00
Brora RangersForres Mechanics
SCOHL
04/09 21:00
ClachnacuddinWick Academy FC
SCOHL
04/09 21:00
Formartine UnitedKeith
SCOHL
04/09 21:00
HuntlyFraserburgh
SCOHL
04/09 21:00
DeveronvaleBuckie Thistle FC
UEFA U21Q
04/09 21:00
Hungary(U21)Tây Ban Nha(U21)
COL D2
04/09 21:00
Real SantanderCucuta
UEFA U21Q
04/09 21:15
Kazakhstan(U21)Pháp(U21)
IRN PR
04/09 21:20
Naft Masjed Soleyman FCEsteghlal Tehran
IRN PR
04/09 21:20
Mobarakeh SepahanMalavan
IRN PR
04/09 21:30
Esteghlal KhozestanPadideh Mashhad
INTERF
04/09 22:00
Ba Lan(U20)Thụy Sĩ(U20)
FIN D3S
04/09 22:00
FC EspooSoVo
FIN D3S
04/09 22:30
SalPaGrIFK
UEFA U21Q
04/09 22:30
Ukraine(U21)Thụy Sĩ(U21)
INTERF
04/09 22:59
Israel(U19)Bỉ(U19)
INTERF
04/09 22:59
Slovakia(U19)Georgia(U19)
INTERF
04/09 22:59
BelarusTajikistan
NOR D2-A
04/09 22:59
Odd Grenland BFloy FK
SWE WD1
04/09 22:59
Nữ OrebroNữ Kristianstads DFF
INTERF
04/09 23:20
SlovakiaMalta
INT CF
04/09 23:30
Bayer LeverkusenSt. Pauli
UEFA U21Q
04/09 23:30
Romania(U21)Montenegro (U21)
UEFA U21Q
04/09 23:30
Hà Lan(U21)Georgia(U21)
COL D2
04/09 23:30
Llaneros FCUniversitario de Popayan
NOR U19
04/09 23:45
Oppsal (U19)Skeid Oslo(U19)
NOR U19
04/09 23:45
Moss(U19)Stabaek(U19)
NOR U19
04/09 23:45
Holmlia U19Fjellhamar U19
Ngày05 tháng 09 năm 2014 (Thứ sáu)
SWE Cup
05/09 00:00
Norrby IFGAIS
DEN D1
05/09 00:00
VejleVendsyssel
UEFA U21Q
05/09 00:00
Na Uy(U21)Bồ Đào Nha(U21)
SWE WD1
05/09 00:00
Nữ Kopparbergs/GoeteborgNữ Eskilstuna United DF
NOR U19
05/09 00:00
Lillestrom(U19)Baerum(U19)
MAL Cup
05/09 00:00
Mgarr United FCKalkara
INTERF
05/09 00:45
Thụy ĐiểnEstonia
INTERF
05/09 01:00
Bosna và HercegovinaLiechtenstein
ICE D1
05/09 01:00
KV VesturbaejaIA Akranes
ICE D1
05/09 01:00
HaukarUMF Selfoss
ICE D1
05/09 01:00
Leiknir ReykjavikThrottur Reykjavik
NOR U19
05/09 01:00
Ham-Kam(U19)Follo(U19)
NOR U19
05/09 01:00
Sparta Sarpsborg (U19)Valerenga(U19)
ENG WSL
05/09 01:00
Nữ Bristol AcademyNữ Birmingham
INTERF
05/09 01:15
CroatiaSíp
ENG WPR
05/09 01:30
Nữ BarnetOxford United Women’s
ENG WPR
05/09 01:30
Nữ SunderlandDurham Wildcats Women’s
UEFA U21Q
05/09 01:30
Slovakia(U21)Scotland(U21)
ARG D2M2
05/09 01:30
Club LujanSportivo Dock Sud
ARG D2M2
05/09 01:30
Defensores UnidosGeneral Lamadrid
ARG D2M2
05/09 01:30
Justo Jose de UrquizaDeportivo Riestra
ARG D2M2
05/09 01:30
Defensores de CambaceresFlandria
ARG D2M2
05/09 01:30
San TelmoExcursionistas
ARG D2M2
05/09 01:30
Argentino de MerloDeportivo Laferrere
ENG WSL
05/09 01:30
Nữ Everton FCNữ Liverpool
INTERF
05/09 01:45
BỉAustralia
INTERF
05/09 01:45
ÝHà Lan
ENG WPR
05/09 01:45
Nữ Doncaster Rovers BellesNữ Aston Villa
ENG WPR
05/09 01:45
Nữ MillwallNữ Watford
ENG WPR
05/09 01:45
Nữ Yeovil TownNữ Reading
ENG WSPL
05/09 01:45
Nữ Brighton & H.A.Nữ Gillingham
ENG WSPL
05/09 01:45
Nữ West Ham UnitedTottenham Hotspur Women’s
ENG WNPL
05/09 01:45
Nữ Blackburn RoversNữ Preston North End
ENG WNPL
05/09 01:45
Bradford City Women’sHuddersfield Town Women’s
ENG WNPL
05/09 01:45
Sheffield Women’sNữ Nottingham Forest
ENG WNPL
05/09 01:45
Nữ Sporting Club AlbionNữ Coventry
ENG WNPL
05/09 01:45
Nữ Stoke CityNữ Wolves
ENG WSL
05/09 01:45
Nữ ArsenalNữ Chelsea FC
INTERF
05/09 02:00
KazakhstanKyrgyzstan
INTERF
05/09 02:00
PhápTây Ban Nha
COL D2
05/09 03:00
Barranquilla FCBogota FC
COL D2
05/09 03:00
Valledupar FCDeportes Quindio
COL D1
05/09 03:15
Alianza PetroleraLa Equidad
CON CSA
05/09 06:00
Sao PauloCriciuma
BRA CUP
05/09 06:00
Atletico Mineiro (MG)Palmeiras
BRA CP
05/09 06:00
Sao BentoJuventus-SP
CON CSA
05/09 07:15
Rosario CentralBoca Juniors
COL D2
05/09 07:30
Real CartagenaExpreso Rojo
COL D2
05/09 07:30
Deportivo PereiraAmerica de Cali
CON CSA
05/09 08:00
Bahia(BA)Internacional (RS)
HON D1
05/09 08:00
Real EspanaReal Sociedad Tocoa
HON D1
05/09 08:00
CD OlimpiaPlatense
HON D1
05/09 08:00
Honduras ProgresoMarathon
HON D1
05/09 08:00
CD VidaCD Motagua
HON D1
05/09 08:00
Parrillas OneCD Victoria
COL D2
05/09 08:00
CortuluaUnion Magdalena
USL PRO
05/09 09:30
Sacramento Republic FCOKC Energy FC

Be the first to comment

Leave a Reply